Biến tần LS SV055IG5A-4, 3 pha 380V 5.5kW
zoomable
Mã sản phẩm: 36040038 Còn hàng
  • Giá bán0VNĐ/cái
  • Hãng sản xuấtLS
  • Xuất xứHàn Quốc
  • Bảo hành: 12 tháng
  • Số lượng
Quý khách muốn đặt qua điện thoại
Dịch vụ và khuyến mãi
Biến tần SV055IG5A-4, 3 pha 380V, công suất 5.5kW
Mã sản phẩm:  SV055IG5A-4
 Điện áp vào:  3 pha 380-480V
 Điện áp ra:  3 pha 380-480V
 Ngõ ra tần số:  0.1-400Hz
 Công suất:  5.5kW
 Mức chịu quá tải:
 150% trong 1 phút
 Tích hợp sẵn:
 - Keypad
 - Điện trở thắng
 - Cổng truyền thông RS-485
 Ứng dụng:
 Dùng cho các ứng dụng cơ bản như bơm, quạt, băng tải, máy đóng gói,...
đánh giá Biến tần LS SV055IG5A-4, 3 pha 380V 5.5kW
(0 đánh giá)
(0 đánh giá)
Tuỳ chọn giao hàng
Thanh toán khi nhận hàng
Hàng đã lắp đặt không đổi trả
 Không đổi trả với lý do: "Không vừa ý"
Hướng dẫn mua hàng
Mua hàng online an toàn,không khó
Phương thức thanh toán
Xem đầy đủ các thông tin thanh toán
Chính sách vận chuyển
Xem chính sách vận chuyển
Sản phẩm cùng loại
Biến tần LS iE5, SV004iE5-1, 1 pha 230V 0.4kW, hãm động năng.